TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LƯU VĂN LIỆT, THÀNH PHỐ VĨNH LONG!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LƯU VĂN LIỆT, THÀNH PHỐ VĨNH LONG!

dành cho all Hs trường THPT lưu văn liệt ở thành phố vĩnh long!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ĐỊA CHỈ MỚI CHO CÁC BẠN THƯỞNG THỨC NHÉ

Go down 
Tác giảThông điệp
copnhonhi
MEMBER
MEMBER

ĐỊA CHỈ MỚI CHO CÁC BẠN THƯỞNG THỨC NHÉ Empty
Bài gửiTiêu đề: ĐỊA CHỈ MỚI CHO CÁC BẠN THƯỞNG THỨC NHÉ   ĐỊA CHỈ MỚI CHO CÁC BẠN THƯỞNG THỨC NHÉ I_icon_minitimeFri Sep 28, 2012 3:15 pm

Very Happy Địa chỉ mới cho các TEEN mình nhé, mình vừa phát hiện ra một quán nước ép nho nhỏ xinh xinh qua dốc cầu THIỀNG ĐỨC nằm bên tay trái nhé tuy hơi khuất một tí nhưng các bạn để ý sẽ thấy ngay. Ở quán có đủ loại nước ép ngày nào mình cũng làm một ly vừa đẹp da vừa tốt cho sức khỏe, quán nhỏ nhưng sạch sẽ lắm nhé, quán có những món mới mà ở Vĩnh Long mình chưa chỗ nào có đâu nhé như nước ép CÓC này, nước ép SƠ RI, ỔI KHÓM, KHÓM CHANH DÂY, ỔI TẮC, TRÁI CÂY DẦM ngon tuyệt nhé. Hôm nào các bạn ghé quán và trải nghiệm thử xem có ai có cùng ý kiến như mình không nhé. Trái cây dĩa và sinh tố ăn mãi cũng chán lại không tốt cho sức khỏe và làn da của tụi mình..mình thì ưu tiên nước ép hơn.

ĐỊA CHỈ MỚI CHO CÁC BẠN THƯỞNG THỨC NHÉ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ĐỊA CHỈ MỚI CHO CÁC BẠN THƯỞNG THỨC NHÉ
» nghe roài thưỏng thức nha
» THƯỞNG THỨC ÙI GÓP Ý NHA PÀ KOAN! CÓA KÈM LYRIC CHUẨN NÀZ!
» HEM BJK CŨ HAY MỚI ! THƯỎNG THỨC ROÀI GÓP Ý NHOA PÀ KOAN!:lol!:
» Torres coi thường MU và Chelsea