TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LƯU VĂN LIỆT, THÀNH PHỐ VĨNH LONG!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LƯU VĂN LIỆT, THÀNH PHỐ VĨNH LONG!

dành cho all Hs trường THPT lưu văn liệt ở thành phố vĩnh long!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Xin cảm ơn thầy Huỳnh Thanh Lâm

Go down 
Tác giảThông điệp
Le Thi Dieu Thien
MEM NHIỆT TÌNH
MEM NHIỆT TÌNH

Xin cảm ơn thầy Huỳnh Thanh Lâm Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin cảm ơn thầy Huỳnh Thanh Lâm   Xin cảm ơn thầy Huỳnh Thanh Lâm I_icon_minitimeFri May 13, 2011 8:39 pm

Nhóm siêu quậy, siêu học của lớp tôi được xem là rất rất dễ thương. Tôi không thể nào quên những hình ảnh ngày xưa dưới mái trường Lưu Văn Liệt thân yêu. Ở đó cho tôi nhiều kỹ niệm đẹp. Trong đó, Thầy Huỳnh Thanh Lâm - giáo giên dạy toán siêu giỏi, siêu dễ thương của nhóm chúng tôi. Thầy rất hiền và quan tâm chúng tôi nhiều lắm. Thầy là thần tượng của học sinh nữ chúng tôi ngày ấy.Có nhiều lần chúng tôi quậy phá thầy ghê lắm. Mỗi lần quậy phá thầy thì chúng tôi chuẩn bị tinh thần đến tiết học tới của thầy sẽ bị bắt lên bảng "hành hạ". Nhưng mà chính vì điều đó mà chúng tôi học môn thầy dạy rất giỏi và rất say mê. Cứ mong đến tiết học của thầy để học và gặp thầy. Xin cản ơn thầy rất nhiều về những điều thầy đã cho chúng em. flower

Xin cảm ơn thầy Huỳnh Thanh Lâm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hỳ, mình mới tìm ra cách post ảnh thành viên cho diễn đàn mình rùi, các bạn cùng vào chuyên mục ảnh thành viên để xem và góp vui nha^^!
» Thành viên 10B7 zo !!!!
» Rooney “thề” trung thành với MU
» Ngô Thanh Vân và Johnny Trí Nguyễn "đụng" Hà Hồ
» Kỹ xảo điện ảnh- Biến không thành có